મેડિસિન બોક્સની આડમાં ગુજરાતમાં ઘૂસાડેલો 40 લાખનો વિદેશી શરાબ ઝડપાયો! 8 આરોપીઓની પણ થઈ ધરપકડ

0
મેડિસિન બોક્સની આડમાં ગુજરાતમાં ઘૂસાડેલો 40 લાખનો વિદેશી શરાબ ઝડપાયો! 8 આરોપીઓની પણ થઈ ધરપકડ
Views: 121
0 0
Spread the love
Read Time:1 Minute, 48 Second

અમદાવાદમાં મેડીસીનના બોક્સની આડામાં દારુની હેરાફેરીનો પર્દાફાશ કર્યો

ટ્રકમાં મેડીસીન બોક્સ સાથે દારુની હેરાફેરી કરતા 8 આરોપી ઝડપાયો

પોલીસે 40 લાખનો દારુ અને 18 લાખની મેડીસીન સહિત 1 કરોડનો મુદ્દામાલ જપ્ત કર્યો

વાત તો દારૂ બંધીની એમ કે, ગુજરાતમાં દારુબંધી છે. આમ છતા ગુજરાતમાંથી વારંવાર દારુનો જથ્થો ઝડપાતો રહે છે. બુટલેગર પોલીસથી બચીને ગુજરાતમાં દારુ લાવવાના વિવિધ કિમીયા અજમાવતા હોય છે. ત્યારે અમદાવાદમાં પણ આવો જ એક બુટલેગરનો નવો કિમીયો સામે આવ્યો છે. અમદાવાદમાં મેડીસીનના બોક્સની આડામાં દારુની હેરાફેરીનો પર્દાફાશ કર્યો છે. ટ્રકમાં મેડીસીન બોક્સ સાથે દારુની હેરાફેરી કરતા 8 આરોપી ઝડપાયો છે.

પોલીસે 40 લાખનો દારુ અને 18 લાખની મેડીસીન સહિત 1 કરોડનો મુદ્દામાલ જપ્ત કર્યો છે. મળતી માહિતી અનુસાર આ દારુનો જથ્થો ઉત્તરાખંડથી આવ્યો હતો. દારુના જથ્થાને બે ટ્રકમાં રાખવામાં આવ્યો હતો. નમનસિંગ જાટ નામના વ્યક્તિએ અમદાવાદમાં દારુ મોકલ્યો હતો. દારુની હેરાફેરીનો મુખ્ય આરોપી દારૂના રૂપિયા લેવા ફ્લાઇટમાં આવતા જ તેની ધરપકડ કરાઇ હતી. દારુનો જથ્થો કોને આપવાનો છે તેને લઈને તપાસ હાથ ધરવામાં આવી છે.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
100 %

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed

Translate »