‘જો આંબેડકર જીવતા હોત તો ગાંધીજીને ગોડસેની જેમ ગોળી મારત’ દલિત સેનાના નેતાનું વિવાદિત નિવેદન

‘જો આંબેડકર જીવતા હોત તો ગાંધીજીને ગોડસેની જેમ ગોળી મારત’ દલિત સેનાના નેતાનું વિવાદિત નિવેદન
Views: 340
0 0
Spread the love
Read Time:2 Minute, 5 Second

  • હમારા પ્રસાદની ધરપકડઃ હૈદરાબાદ પોલીસે વાંધાજનક નિવેદન આપવા બદલ હમારા પ્રસાદ નામના દલિત નેતાની ધરપકડ કરી છે.

રાષ્ટ્રીય દલિત સેના નામના સંગઠનના વડાએ ખૂબ જ શરમજનક નિવેદન આપ્યું છે. દલિત સેનાના સંસ્થાપક હમારા પ્રસાદે એક વીડિયો જાહેર કરીને કહ્યું છે કે જો આજે ભીમરાવ આંબેડકર જીવતા હોત તો તેમને ગોળી મારી દીધી હોત. હમારા પ્રસાદે કહ્યું છે કે નાથુરામ ગોડસેએ મહાત્મા ગાંધીની હત્યા કરી હોય તેવી રીતે તેણે ગોળી મારી હોત. વીડિયો સામે આવ્યા બાદ હૈદરાબાદ પોલીસે કાર્યવાહી કરી અને હમારા પ્રસાદની ધરપકડ કરી.

તેલંગાણાના દલિત નેતા હમારા પ્રસાદનો આ વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં હજારા પ્રસાદે ડૉ. આંબેડકરના પુસ્તક ‘રીડલ્સ ઇન હિંદુઈઝમ’ વિશે ટિપ્પણી કરી છે. અમારો પ્રસાદ કહે છે કે આ પુસ્તક દ્વારા ડૉ.આંબેડકરે હિંદુઓની ભાવનાઓને ઠેસ પહોંચાડી છે. તેલંગાણામાં બસપા નેતા આરએસ પ્રવીણ કુમારે વીડિયો શેર કરીને કડક કાર્યવાહીની માંગ કરી છે.

પોલીસે ધરપકડ કરી
આ મામલામાં હૈદરાબાદ પોલીસે હમારા પ્રસાદ વિરુદ્ધ IPC કલમ 153A અને 505(2) હેઠળ કેસ નોંધીને તેની ધરપકડ કરી છે. હવે પોલીસ હમારા પ્રસાદની પૂછપરછ કરી રહી છે. હજારા પ્રસાદે પોતાને રાષ્ટ્રીય દલિત સેના નામના સંગઠનના વડા ગણાવ્યા છે. વીડિયોમાં હમારા પ્રસાદે ડો. આંબેડકરની વારંવાર ટીકા કરી છે અને તેમને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી છે.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed

Translate »