કારચાલકે અચાનક ડ્રાઈવર સાઈડનો દરવાજો ખોલી નાંખતાં બાઈક અથડાયું, મહિલાનું મોત

0
કારચાલકે અચાનક ડ્રાઈવર સાઈડનો દરવાજો ખોલી નાંખતાં બાઈક અથડાયું, મહિલાનું મોત
Views: 19
0 0
Spread the love
Read Time:1 Minute, 21 Second

સિવિલ હોસ્પિટલના ડોક્ટરોએ મહિલાને મૃત જાહેર કર્યા

કૃષ્ણનગર વિસ્તારમાં રહેતા દયાશંકર ઉપાધ્યાય તેમની પત્ની અને પૌત્રીને લઈને ઓઢવ રીંગરોડ પર મેગ્મા હોટેલમાં સગાઈના પ્રસંગમાં જતાં હતાં. આ દરમિયાન નિકોલ રોડ પર એક કાર તેમની બાઈકની આગળ પસાર થતી હતી. ત્યારે અચાનક આ કારના ચાલકે કારને ધીમી પાડીને ડ્રાઈવર સાઈડનો દરવાજો ખોલી નાંખ્યો હતો. જેથી બાઈક તે દરવાજાને અથડાઈ હતી. બાઈક અથડાતા બાઈક ચાલકની પત્ની નીચે પડી જતાં તેમની આંખો અને કપાળના ભાગમાં ઈજા પહોંચી હતી અને માથાના ભાગેથી લોહી નીકળતું હતું. આ સમયે તેમને 108 બોલાવી હતી પણ 108ના ડોક્ટરે બાઈક ચાલક દયાશંકરની પત્નીને મૃત જાહેર કર્યાં હતાં. અહીંથી દયાશંકરે સિવિલ હોસ્પિટલમાં તેમની પત્નીને લઈ જવાનું કહેતાં ત્યાં પણ ડોક્ટરોએ તેમને મૃત જાહેર કર્યા હતાં. જેથી દયાશંકરે સિવિલ હોસ્પિટલથી જ કાર ચાલક સામે પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. 

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed

Translate »