અમદાવાદ સિવિલ હોસ્પિટલમાં લાઈવ આત્મહત્યા જુઓ Exclusieve Video!

Share with:


Views 🔥 web counter


અમદાવાદ સિવિલ હોસ્પિટલમાં ચોથા માળેથી કુદી એક યુવાને આત્મહત્યાનો પ્રયત્ન કર્યો. સુરક્ષા કર્મચારીઓની લાખ સમજાવટ બાદ પણ યુવાને ભર્યું પગલું..

અમદાવાદ સિવિલ હોસ્પિટલમાં આજે વહેલી સવારે હ્ર્દય હચમચાવી દે તેવા દ્રશ્યો સર્જાયા. એક અજાણ્યો યુવાન સિવિલ હોસ્પિટલના ચોથા માળે ચઢી બહારની બાજુ બારી છજ્જા ઉપર ચઢી ગયો હતો. યુવાનના જોખમ કારક સ્થિતિમાં જોઈને સ્થાનિક સુરક્ષા કર્મીઓ દ્વારા યુવાનને સમજાવવાનો પ્રયત્ન કરવામાં આવ્યો. સાથે સાથે અમદાવાદ ફાયર વિભાગને પણ જાણ કરવામાં આવી. ફાયર વિભાગ દ્વારા યુવકને બચાવવા માટે નેટ પાથરવામાં આવી પરંતુ યુવક ચોથા માળેથી કુદી ઓક્સીજન પ્લાન્ટ તરફ પડતા યુવાનને માથા ના ભાગે ગંભીર ઇજાઓ થઈ પરિણામે યુવાનને તાત્કાલીક સારવાર માટે સિવિલ હોસ્પિટલ ટ્રોમાં સેન્ટર ખસેડવામાં આવ્યો…

Share with:


Leave a Reply

Your email address will not be published.

You may have missed