ડ્રેઇન ગેસથી ચા બનાવતા એક ચા વાળાના વિડીયોથી મોદી વિરોધીઓની બોલતી બંધ થઈ જુઓ વાયરલ થયો વિડીયો

ડ્રેઇન ગેસથી ચા બનાવતા એક ચા વાળાના વિડીયોથી મોદી વિરોધીઓની બોલતી બંધ થઈ જુઓ વાયરલ થયો વિડીયો
Views: 64
0 0
Spread the love
Read Time:1 Minute, 45 Second
Views 🔥 web counter

વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ 10 ઓગસ્ટના વિશ્વ બાયો-ફ્યુઅલ ડે પર પોતાના સંબોધન દરમિયાન જે વ્યક્તિનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો કે ડ્રેઇન માંથી ગેસ બનાવી શકાય છે. ડ્રેઇન ગેસથી ચા બનાવવાની વાત પર મોદી વિરોધીઓએ ખૂબ કટાક્ષ કાર્ય હતા. સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ થયેલા એક વિડીયોએ મોદી વિરોધીઓની બોલતી બંધ કરી દીધી છે.

  દિલ્હીથી લગભગ 50 કિલોમીટર દૂર, રામુ ચાઇવાલા ગાઝિયાબાદમાં ઇન્દ્રપ્રસ્થ ઇજનેરી કોલેજની બહાર આ ચાની દુકાન ચલાવે છે. ગેસ ઉત્પન્ન કરવા માટે નજીકના ડ્રેઇનમાંથી ધુમાડાનો ઉપયોગ કરવાથી દર મહિને નફો વધતા રામુના વ્યવસાય માટે અજાયબીઓનું કામ કર્યું છે. શરૂઆતમાં, લોકો તેની ચા અજમાવવા માટે થોડો અચકાતા હતા, પરંતુ હવે મોટાભાગના ગ્રાહકો માને છે કે ચાના સ્વાદમાં કોઈ ફેરફાર થયો નથી. કોલેજના વિદ્યાર્થીઓ દાવો કરે છે કે તેઓએ આ પ્રોજેક્ટ 2013 માં જ બનાવ્યો હતો અને ચા વેચનાર શિવ પ્રસાદે આ ટેકનોલોજીનો ઉપયોગ કરીને ચા પણ બનાવી હતી. પરંતુ મ્યુનિસિપલ સત્તાવાળાઓએ તેને જોખમી ગણાવીને બંધ કરી દીધું હતું. પીએમ મોદીના સમર્થન પછી, આ પ્રોજેક્ટ ફરી એક વખત જીવંત થયો છે.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed

Translate »