અમદાવાદ મેડિસિટી સિવિલ હોસ્પિટલમાં ધ્વજવંદન સાથે બી.જે.મેડિકલ કોલેજમાં ૨૦૦ છોડ રોપણ કરી પર્યાવરણ જાગૃતિનો સંદેશ આપવામાં આવ્યો..

0
અમદાવાદ મેડિસિટી સિવિલ હોસ્પિટલમાં ધ્વજવંદન સાથે બી.જે.મેડિકલ કોલેજમાં ૨૦૦ છોડ રોપણ કરી પર્યાવરણ જાગૃતિનો સંદેશ આપવામાં આવ્યો..
Views: 94
0 0
Spread the love

Read Time:1 Minute, 35 Second
Views 🔥 અમદાવાદ મેડિસિટી સિવિલ હોસ્પિટલમાં ધ્વજવંદન સાથે બી.જે.મેડિકલ કોલેજમાં ૨૦૦ છોડ રોપણ કરી પર્યાવરણ જાગૃતિનો સંદેશ આપવામાં આવ્યો..


અમદાવાદ: ૧૫/૦૮/૨૦૨૨’ સોમવાર
અમદાવાદ મેડિસિટીમાં
સિવિલ હોસ્પિટલમાં આજે  ૭૬માં સ્વતંત્રતા દિવસની ઉજવણી કરવામાં આવી. જ્યાં યુ.એન મહેતા હોસ્પિટલ-ડૉ. આર.કે. પટેલ, ડીન BJMC ડૉ. કલ્પેશ શાહ, ડૉ. શશાંક પંડ્યા, ડિરેક્ટર GCRI, ડૉ. ગિરીશ પરમાર, ડીન અને ADLની હાજરી. ડાયરેક્ટર, ડેન્ટલ, ડો. સ્વાતિ, ડાયરેક્ટર એમ એન્ડ જે, ડો. વિનીત મિશ્રા, ડાયરેક્ટર IKD, ડો. જયેશ સચદે, એડ. ડીન BJMC, ડૉ. નીતા મહેતા, PG ડાયરેક્ટર અને ADMS ડૉ. રજનીશ પટેલ અને નોડલ ઑફિસર ડૉ. હિતેન્દ્ર દેસાઈ વિભાગના વડા અને રહેવાસીઓ, સ્ટાફ સાથે નર્સિંગ અધિક્ષક, સુરક્ષાકર્મીઓ, વર્ગ ચારના કર્મચારીઓ અને  PRO ઉપસ્થિત રહ્યા. અમદાવાદ સિવિલ હોસ્પિટલ અસ્મિતા ભવન ખાતે ધ્વજારોહણ બાદ  સિવિલ હોસ્પિટલમાં કામ કરતા વર્ગ એક થી ચોથા વર્ગના ૧૫ કર્મચારીઓને  મહાનુભાવો દ્વારા સન્માનિત કરવામાં આવે છે. ત્યારબાદ બીજેએમસીમાં ૨૦૦ છોડ વાવી ને વૃક્ષારોપણ અને પર્યાવરણ જાગૃતિનો સંદેશો પણ આપવામાં આવ્યો. અને આઝાદીના ૭૬વર્ષ અને આઝાદી કા અમૃત મહોત્સવની પૂર્ણ ભાવનાથી ઉજવણી કરી.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %

Spread the love

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *