કેન્દ્રીય મંત્રી સરબાનંદ સોનોવાલ કંડલા પોર્ટની બે દિવસની મુલાકાત પર! મહત્વના પ્રોજેક્ટ્સના શિલાન્યાસ કરશે.

0
કેન્દ્રીય મંત્રી સરબાનંદ સોનોવાલ કંડલા પોર્ટની બે દિવસની મુલાકાત પર! મહત્વના પ્રોજેક્ટ્સના શિલાન્યાસ કરશે.
Views: 82
0 0
Spread the love

Read Time:2 Minute, 43 Second
Views 🔥 કેન્દ્રીય મંત્રી સરબાનંદ સોનોવાલ કંડલા પોર્ટની બે દિવસની મુલાકાત પર! મહત્વના પ્રોજેક્ટ્સના શિલાન્યાસ કરશે.

કરિશ્મા માની, કચ્છ
કંડલા: કેન્દ્રના વહાણ અને જળમાર્ગ વિભાગના મંત્રી સરબાનંદ સોનોવાલ કચ્છના કંડલા પોર્ટની વિશેષ મુલાકાત કરી રહ્યા છે. 18-19 ઓક્ટોબરે દીનદયાલ પોર્ટ ટ્રસ્ટની મુલાકાત લેશે, જે દરમિયાન તેઓ પોર્ટની ક્ષમતા વધારવા માટે ઘણા મહત્વના પ્રોજેક્ટ્સનો શિલાન્યાસ કરશે.

કંડલા પોર્ટની ક્ષમતા વધારવાના પ્રોજેક્ટોમાં કંડલા ખાતે ઓઇલ જેટી વિસ્તારના હાલના પાઇપલાઇન નેટવર્કમાં સુધારો કરીને લિક્વિડ કાર્ગો હેન્ડલિંગ ક્ષમતામાં વધારો, જૂના કંડલા ખાતે ઓઇલ જેટી નં .8 નું નિર્માણ, કાર્ગો જેટી વિસ્તારમાં ડોમ આકારના સ્ટોરેજ શેડનું નિર્માણ, પાર્કિંગ પ્લાઝાનો વિકાસ સામેલ છે.  કાર્ગો જેટી વિસ્તારની બહાર વાહનોની પૂર્વ તપાસ માટે પણ કરશે.

19 ઓક્ટોબરના રોજ પ્રોજેક્ટ્સનો શિલાન્યાસ સમારોહ ગુજરાત વિધાનસભાના માનનીય સ્પીકર ડો.નીમાબેન આચાર્ય, સંસદસભ્ય વિનોદભાઈ ચાવડા, કચ્છ, માલતીબેન મહેશ્વરી, ધારાસભ્ય, ગાંધીધામ, કચ્છ, સંજય ઉપસ્થિત રહેશે.  મહેતા, IFS, ચેરમેન, DPT અને નંદીશ શુક્લ, IRTS, ડેપ્યુટી ચેરમેન, DPT. હાજર રહેશે.

18 ઓક્ટોબરે તેમની મુલાકાતના પ્રથમ દિવસે, ડીપીટી મેનેજમેન્ટ ડીપીટી પર માનનીય મંત્રી સમક્ષ રજૂઆત કરશે, ત્યારબાદ તેઓ પોર્ટ સ્ટેક હોલ્ડર્સ સાથે બેઠક કરશે.

19 ઓક્ટોબરે વિવિધ પ્રોજેક્ટ્સના શિલાન્યાસ સમારોહ બાદ શ્રી સોનોવાલ બંદરના વેપારી સંગઠનોને મળશે અને નેવિગેશનલ ચેનલ, વોટરફ્રન્ટ અને પોર્ટ સુવિધાઓનું નિરીક્ષણ કરશે તેમજ કાર્ગો જેટી નંબર 16 ની મુલાકાત લેશે અને ત્યારબાદ કંડલા ઇન્ટરનેશનલ કન્ટેનર ટર્મિનલ,  VTMS સુવિધાઓ અને સોલ્ટ પાન જમીનોનું નિરીક્ષણ  કરશે. મંત્રી સરબાનંદ સોનોવાલ 20 ઓક્ટોબરે રાવલપીર, માંડવી ખાતે દીવાદાંડીનું ઉદ્ઘાટન પણ કરશે.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %

Spread the love

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *