ભારતીય ટીમના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોની ના હસ્તે મોરબીના યુવાનનું સન્માન

0
ભારતીય ટીમના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોની ના હસ્તે મોરબીના યુવાનનું સન્માન
Views: 87
0 0
Spread the love

Read Time:1 Minute, 33 Second
Views 🔥 ભારતીય ટીમના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોની ના હસ્તે મોરબીના યુવાનનું સન્માન

ડોલર ચુડાસમા, મોરબી
મોરબી: તાજેતરમાં મુંબઈ ખાતે રાષ્ટ્રીય સ્તરની પેઈન્ટર ચેલેન્જ પ્રતિયોગીતા યોજાઇ હતી. જેમાં મોરબીના અબદેશસિંહ રાજપુત પ્રથમ નંબરે વિજેતા બની મહેન્દ્રસિહ ધોનીના હસ્તે ઇનામ રૂપે બાઇક મેળવી સમગ્ર મોરબીનું નામ દેશમાં ગુંજતું કર્યું છે.મોરબીના અબદેશસિંહ રાજપુતે નેશનલ લેવલની પેઇન્ટર ચેલેન્જ પ્રતિયોગીતા ઈન્ડિગો પેન્ટ કંપનીમાંથી લીધો હતો. આ પ્રતિયોગિતામાં ગુજરાતમાંથી એકમાત્ર મોરબીના અબદેશસિંહ રાજપુત પ્રથમ નંબરના વિજેતા જાહેર થયા હતા.
અબદેશસિંહ રાજપુતે નેશનલ લેવલની પ્રતિયોગિતામાં ગુજરાત રાજ્યનું અને સમગ્ર મોરબીનું ગૌરવ વધાર્યું છે. સાથે મોરબીમાં પટેલ કલર વર્લ્ડ શોપનું પણ ગૌરવ વધારેલ છે. આ પ્રતિયોગિતામાં સમગ્ર દેશમાંથી 20 પેઈન્ટર વિજેતા બનેલ. જેમાં દરેક વિજેતાને ઈન્ડિગો પેન્ટ કંપની વતી ક્રિકેટર મહેન્દ્રસિંહ ધોનીનાં હસ્તે બાઈકની ચાવી આપી દબદબાભેર સન્માનિત કરાયા હતા. આ સમગ્ર કાર્યક્રમ મુંબઈના રાજકુમાર સ્ટુડિયોમાં યોજાયો હતો.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %

Spread the love

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *