કૃષ્ણનગરમા સગીરા સાથે દુષ્કર્મ ની ઘટના સામે આવી! ૨ આરોપી એ હોટલ મા લઈ જઈ દુષ્કર્મ આચર્યું હતું…..

કૃષ્ણનગરમા સગીરા સાથે દુષ્કર્મ ની ઘટના સામે આવી! ૨ આરોપી એ હોટલ મા લઈ જઈ દુષ્કર્મ આચર્યું હતું…..
Views: 224
0 0
Spread the love
Read Time:1 Minute, 46 Second
Views 🔥 web counterઆ સમગ્ર મામલે કૃષ્ણનગર પોલીસ એ ૨ આરોપી ની ધરપકડ કરી છે…

અમદાવાદ:૧૭’૦૬’૨૦૨૨
શહેરમાં સવાર પડે ને દુષ્કર્મ ની ઘટના સામે આવતી હોય છે …ત્યારે કૃષ્ણનગર મા વધુ એક સગીરા સાથે દુષ્કર્મની ઘટના સામે આવી.. કૃષ્ણનગર મા રહેતી ૧૭વર્ષ ની સગીરા ઘરે સાંજે થી બહાર  નીકળી રોડ પર ચાલતી જતી હતી ત્યારે 2 આરોપી અપહરણ કરીને લઈ ગયા હતા…આ સમગ્ર બબાલ કૃષ્ણનગર પોલીસ સ્ટેશને પહોંચતા પોલીસે તપાસ શરૂ કરી હતી. અને પોલીસ તપાસ મા સગીરા સાથે દુષ્કર્મ કરવાના ઇરાદે  અપહરણ થયું હોવાનું સામે આવ્યું હતું..પ્રકાશ પુરબીયા અને રાહુલ સોલંકી નામના આરોપી એ ઠક્કર બાપાનગર વિસ્તાર માંથી સગીરા નું અપહરણ કરીને કારમાં બેસાડી લઈ ગયા હતા…અને એક હોટલ મા લઈ જઈ સગીરા સાથે  બને આરોપીએ દુષ્કર્મ આચર્યું હતું. જોકે સગીરાની મતાએ આપેલી ફરિયાદના આધારે પોલીસે CCTV ની ચકાસણી કરી હતી ..અને હોટલો ના CCTV ની ચકાસણી મા કૃષ્ણનગર ની હોટલમાંથી આ સગીરા મળી આવી હતી…પોલીસે બને  આરોપી ની હોટલ પરથી ધરપકડ કરી અન્ય આરોપી સંકળાયેલ  છે કે કેમ તેને લઈને તપાસ હાથ ધરી છે. હાલતો બને આરોપી ની ધરપકડ કરી આ ગુનામાં અન્ય આરોપી સંડોવાયેલા છે કે કેમ તેને લઈને પોલીસે તપાસ શરૂ કરી છે…સાથે જ ગેગરેપ નો ગુનો દાખલ કરવાની કવાયત પણ હાથ ધરી છે.

Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %

Average Rating

5 Star
0%
4 Star
0%
3 Star
0%
2 Star
0%
1 Star
0%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed

Translate »